Hibari Club
ถึง ผู้มาเยือน ทุกท่าน

กรุณา สมัคร สมาชิกด้วยนะครับ

*หาก Login แล้วข้อความนี้จะไม่ ปรากฏ

Join the forum, it's quick and easy

Hibari Club
ถึง ผู้มาเยือน ทุกท่าน

กรุณา สมัคร สมาชิกด้วยนะครับ

*หาก Login แล้วข้อความนี้จะไม่ ปรากฏ
Hibari Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Hibari Kyoya

You are not connected. Please login or register

....x2 [TSUNA>///<]

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1....x2 [TSUNA>///<] Empty ....x2 [TSUNA>///<] Sun Oct 25, 2009 9:04 pm

wind1827

สวัสดีค่ะ^^\
wind(สายลม)ขอรายงานตัวค่ะ
บ้าลูลูซ/สึนะถึงขั้นดับเครื่องชนเป็นว่าเล่น
แต่มาสมัครHibari Clubด้วยเหตุผลอะไรไม่ทราบ- -
ตอนนี้กำลังไล่ล่าตามหาพวกเดียวกันอยู่(Tsuna Clubนั้นแหละ)
windขอลาจากก่อนดีกว่า เดี๋ยวเพื่อนล้อ = =""
[PS:windคงรู้แล้วละค่ะสาเหตุที่มาสมัคร เพราะดวงสมพงศ์กับฮิบาริเกิน
ไปหน่อย(หรือมากกว่า- -)นั้นเอง(โดนสาวกฮิบาริไล่ฆ่า) อาเมน...(T_T)]
[td height="30" valign="top"][/td][td valign="top"]m(_ _)m { ごめんなさい[/td] [gomennasai] } m(_ _)m
เหตุเพราะ
1.การทำแบบทดสอบ คุณเป็นใครในรีบอร์น(อัตราการทำ-หลายฉบับ)
คำตอบที่ได้ ฮิบาริ...
หนักกว่านี้ คุณเป็นแฟนใครในรีบอร์น
คำตอบคือ ฮิบาริ...
2.เล่นเกมรีบอร์น มีให้เลือกตัวละคร เล่นการกดสุ่ม
สถิติการสุ่มได้ ฮิบาริติดต่อกัน10ครั้ง(ฮ่วย...)
3.เล่น12รายชื่อกับเพื่อนใส่ชื่อฮิบาริไปด้วย ไม่วายโดนฮิบาริกับwind
(และมีใจความที่น่าสิ้นหวังเกินคำบรรยาย ดูเพื่อนมันคิด)
4.เพื่อนจิ้น จินตนาการฝันได้อย่างยอดเยี่ยม(มากๆ- -+) แล้วก็โดนอีก
(จนได้)
หนีไม่พ้น--->เพื่อนล้อ--->[เมื่อถึงวันเกิดเตรียมรับชะตากรรมฮิบาริมา
เป็นกองทัพ!!!T.T]
จบเถอะค่ะ...TwT (? :เฮ้ยย!!!! ไม่ผ่านคัดออก!!!)
เพื่อนๆอยากลองยอมรับชะตากรรม(ฮิบาริมีให้เพียบ!!)แบบwindดูมั้ยค่ะ..

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]