Hibari Club
ถึง ผู้มาเยือน ทุกท่าน

กรุณา สมัคร สมาชิกด้วยนะครับ

*หาก Login แล้วข้อความนี้จะไม่ ปรากฏ

Join the forum, it's quick and easy

Hibari Club
ถึง ผู้มาเยือน ทุกท่าน

กรุณา สมัคร สมาชิกด้วยนะครับ

*หาก Login แล้วข้อความนี้จะไม่ ปรากฏ
Hibari Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Hibari Kyoya

You are not connected. Please login or register

ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ.......................

paguza
rika
6 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

rika

rika

ช่วยกันตอบด้วยนะ

1.คุณจะพาฮิบาริหนี
2.คุณจำใจยอมรับ ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Icon_king

3.เก็บผู้หญิงคนนั้นซะ

ให้เหตุผลด้วนนะคะเราขอร้อง

rika

rika

ทุกคน-////-มาร่วมสนุกก๊านนนน

paguza

ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Icon_evil ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Icon_idea ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Icon_pirat ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Affraid ghrtjyhnrtknwrklgnerhierooooo6666

familynan

familynan

เก็บผู้หญิงคนนั้นซ่ะ บังอาจมายุ่งกับท่านฮิบาริ (ต้องม่ายห้ายฮิบาริรู้ด้วยน้า เด๋วโดนขย้ำ - -)

Sonicl3oom

Sonicl3oom

คนที่แต่งกะท่านฮิบาริเนี่ย ใช่เราอะเปล่า >/////<

แบบนี้ก็เยี่ยมเลยอะดิ ฮิ ๆ ๆ

ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Icon_bounce ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Icon_bounce ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Icon_bounce ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Icon_bounce ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Icon_bounce ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Icon_bounce ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Icon_bounce ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Icon_bounce ถ้าคุณฮิบาริแต่งงานคุณจะ....................... Icon_bounce
(ยัยหลงตัวเองเอ้ย...ด่าตัวเอง)

http://www.sonicl3oom.ob.tc

rika

rika

ขอบคุณค่ะที่มาตอบให้ซึ้งมากท่านฮิจะดีใจมั้ย

(นังrikaกลับบ้าน)

ปล.มาตอบหัวข้อต่อไปด้วนนะ Shocked

rika

rika

ขอบคุณค่ะ

CHOMpoo7965

CHOMpoo7965

เก็บนางนั้นไป

หน่อยมาแย่งท่านฮิหรอ

lollipop1816

lollipop1816

ถ้าเจ้าสาวเป็นเรา เราจะให้อภัยตัวเอง
ถ้าเป็นคนอื่นละก็ แกล้งทำเป็นดีด้วยแล้วให้กินอาหารที่เบียงกี้ทำ[สรุป เก็บนังมารร้ายนั้นซะ]

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]