Hibari Club
ถึง ผู้มาเยือน ทุกท่าน

กรุณา สมัคร สมาชิกด้วยนะครับ

*หาก Login แล้วข้อความนี้จะไม่ ปรากฏ

Join the forum, it's quick and easy

Hibari Club
ถึง ผู้มาเยือน ทุกท่าน

กรุณา สมัคร สมาชิกด้วยนะครับ

*หาก Login แล้วข้อความนี้จะไม่ ปรากฏ
Hibari Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Hibari Kyoya

You are not connected. Please login or register

โอ้เย้ มาแนะนำตัวแล้วจ้า อยากรู้จักไหมล่ะ เอ้าคลิกสิ 555+

4 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Hayato^^

Hayato^^

สวีดัด สวัสดี ศรีภรรยาท่านฮิทั้งหลาย - -

ข้าน้อยมีชื่อว่า (โหมดกระซิบ) - - เตย - -

วันเกิด : สวรรค์ชั้น 7 ประทานลงมาบังเกิด 555+ (ยังรั่วได้อีก)

ลักษณะนิสัย : ดูจากหัวข้อกระทู้สิมันบ่งบอกทุกอย่างเลย (รั่ว บ้า)

€-mail : baremee_2007@hotmail.com

เบอร์โทร : 085-xxx-xxxx

ข้าน้อยยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะ

X burner

เหอะๆ ดีครับพี่เตย เพิ่งมาเเนะนำตัวเรอะ

Hayato^^

Hayato^^

อืม พี่เพิ่งนึกได้ว่าลืมแนะนำตัว 555+

X burner

555 ขี้ลืมนะเนี่ย

Hayato^^

Hayato^^

ขี้ลืม แล้วไงอ่ะ - -

suju_kyoya

suju_kyoya

ดีคับ

55+

suju_kyoya

suju_kyoya

รั่วได้อีกนะครับเนี่ย

Hayato^^

Hayato^^

โอ๊ย รั่วได้มากกว่านี้อีกค่ะ

familynan

familynan

ดีจ้า

เราชื่อแนนน้า

เราเปงสมาชิกใหม่ ขอบฮิบาริมากมายๆๆๆๆ(อิอิ)

ฝากตัวด้วยน้าคร่ะ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]