Hibari Club
ถึง ผู้มาเยือน ทุกท่าน

กรุณา สมัคร สมาชิกด้วยนะครับ

*หาก Login แล้วข้อความนี้จะไม่ ปรากฏ

Join the forum, it's quick and easy

Hibari Club
ถึง ผู้มาเยือน ทุกท่าน

กรุณา สมัคร สมาชิกด้วยนะครับ

*หาก Login แล้วข้อความนี้จะไม่ ปรากฏ
Hibari Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Hibari Kyoya

You are not connected. Please login or register

ทำได้มั้ยค่ะ

5 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1ทำได้มั้ยค่ะ Empty ทำได้มั้ยค่ะ Wed Aug 26, 2009 10:11 am

kyoya

kyoya

คือเราอยากจะเอาเว็บนี้ไปโพสให้คนที่ชอบฮิบาริเข้ามาเป็นสมาชิกเยอะๆน่ะ

ไม่รู้ว่าท่านเว็บมาสฯจะอนุญาตให้ทำมั้ย

2ทำได้มั้ยค่ะ Empty Re: ทำได้มั้ยค่ะ Wed Aug 26, 2009 3:03 pm

X burner

เหอะๆ อนุญาติหรือไม่คุนก้อโพสไปเเร้วนี่

3ทำได้มั้ยค่ะ Empty Re: ทำได้มั้ยค่ะ Wed Aug 26, 2009 4:44 pm

kyoya

kyoya

มันก็ใช่อ่ะนะ แต่ว่ามันเป็นผลดีกับเว็บนี่นา

4ทำได้มั้ยค่ะ Empty Re: ทำได้มั้ยค่ะ Wed Aug 26, 2009 5:09 pm

Hayato^^

Hayato^^

อืม ต้องรอคำตอบ แต่ท่าน admin ยังไม่มาเลย

5ทำได้มั้ยค่ะ Empty Re: ทำได้มั้ยค่ะ Wed Aug 26, 2009 5:34 pm

X burner

เหอะๆ ใช่ๆ adminหายเว้ยเห้ย

6ทำได้มั้ยค่ะ Empty Re: ทำได้มั้ยค่ะ Wed Aug 26, 2009 5:53 pm

Hayato^^

Hayato^^

ไม่มี admin แล้วใครจะมาตอบเนี่ย

ก๊ิอก!! admin อยู่เปล่า

7ทำได้มั้ยค่ะ Empty Re: ทำได้มั้ยค่ะ Wed Aug 26, 2009 5:57 pm

X burner

เเอดมินไปเที่ยว วะฮะฮะฮะ

8ทำได้มั้ยค่ะ Empty Re: ทำได้มั้ยค่ะ Wed Aug 26, 2009 6:12 pm

Hayato^^

Hayato^^

เหรอ ว้า แอดมินไม่ชวนสักคำ

9ทำได้มั้ยค่ะ Empty Re: ทำได้มั้ยค่ะ Wed Aug 26, 2009 9:41 pm

kyoya

kyoya

เราว่าเค้าคงคิดว่าไม่มีใครสนใจเว็บนี้แหงๆเลย

ก็เลยไม่เข้ามาดูเท่าไหร่ afro

10ทำได้มั้ยค่ะ Empty Re: ทำได้มั้ยค่ะ Sat Oct 17, 2009 10:37 am

admin

admin
Admin

ทำได้มั้ยค่ะ Icon_razz ก็จริงครับ ผมเองนะ โรม ไง หุหุ

เพราะ เว็บบอร์ดนี้ เป็น ของผม ผมสร้างไว้ เป็นเดือน และ - -*

http://hiphop.forumth.com

11ทำได้มั้ยค่ะ Empty Re: ทำได้มั้ยค่ะ Sun Mar 13, 2011 2:37 am

lollipop1816

lollipop1816

เราว่าเว็บนี้ก็ดีนะคะ

เว็บนี้ไว้ให้แฟนคลับเคียวยะ แลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับเคียวยะโดยเฉพาะเลย [หรือไม่ก็เหล่าวองโกเล่ด้วย]

เราเชื่อว่าสังวันหนึ่งตั้งมีคนมาสมัครเยอะแน่ๆเลย เพราะแฟนคลับเคียวยะเยอะ ^^

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]